AccueilTagsBaabakar Lóo

Baabakar Lóo

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (14/10/2024)

SENEGAAL 2050 Senegaal am na sémbu delluwaay wu bees. Tay ci altine ji, 14i pani...

KAAJARUG SÉMBUW SOPPI SENEGAAL FII AK 2050

Sémb wi ñu doon coow ay at, ay weer, ay ayi-bés, mujj na a...
spot_img

KAÑ LANUY TOOG ?

Doomi Senegaal, ñu yàgg a dox lañu. Bu ñu nekkul fépp it, bari na...

MAN MAAY KAN ?

Danuy faral di dégg ñu naan : « boo xamul foo jëm, dangay dellu...

COONO DU RÉER ?

Bari na ay xale yuy làqatu di lekk kaani. Ndax, mag ñee leen koy...

KENUY FAYDA YI

Nit ñi dëkkee ci àddina si, jamano jii, xayma nañu leen ci lu ëpp...

YENU SA BOPP

"Yen bu diisee, dañu koy jàppoo". Loolu la maam ja waxoon. Noppeegul sax, kenn...

NJUUMTE

Ci xam-xamam bu amul yemu ak xareñam bu amul sikki-sàkka, Boroom Bi dafa bind...

BOO BAÑEE ÑAAW…

Bu nu la waxee nga àggale kàddu gii, looy wax ? Nga tontu ne...

MËQ SUUF

Bari na ay mag, yu góor ak yu jigéen, yuy fàttaliku lenn ci li...

BATAAXAL BU JËM CI MAAM SEŊOOR

Maam, Fan yee weesu, sama xel dafa ne yarr ci yaw. Ba nga demee ba...

XALIMA BËNN NA AY GËTAM

Mayleen ma nopp, abal ma seen i gët te ubbi seen um xel ma...

Latest articles

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (14/10/2024)

SENEGAAL 2050 Senegaal am na sémbu delluwaay wu bees. Tay ci altine ji, 14i pani...

KAAJARUG SÉMBUW SOPPI SENEGAAL FII AK 2050

Sémb wi ñu doon coow ay at, ay weer, ay ayi-bés, mujj na a...

TOOGLANTEG CAN 2025 : SENEGAAL WULLI NA MALAWI !

Barki-démb, àjjuma 11i Oktoobar 2024, Senegaal doon na daje ak Malawi ca fowub Abdulaay...

LU YEES CI MBIRUM PRODAC

Am na lu yees ci mbirum Prodac mi. BAD (Brigade des Affaires Générales), di...