HomeTagsMbay sow

Mbay sow

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (4/12/2023)

PÓLITIG Bu amee ñu doon laamlaame wotey 2024 ndax dees ko war a dàq am...

BURKINAA FAASO : AAYEES NA YÉENEKAAY LE MONDE

Barki-démb ci gaawu gi la ko Rimtalba Jean Emmanuel Ouédraogo xamle ci ab yégle....
spot_img

AY CONGU CI YENN BÉRÉB FA SIYERAA-LEWON

Njàqare ak tiis la askan wa dëkke fa Freetown yeewoo démb. Ay sàmbaa-bóoy ñoo...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (22/11/2023)

LAYOO MAAM MBAY ÑAŊ USMAAN SONKO Suba ci alxames ji lañu waroon a àttewaat coow...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI 15/11/2023

TUXAL NAÑU USMAAN SONKO Lu ëpp ñetti weer ginnaaw ba ñu ko jëlee ca kasob...

COSCE ŊÀÑÑI NA NI ÑU TABBE WAA CENA

COSCE (Collectif des Organisations de la Société Civile pour les Elections) ag mbootaay la...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (08/11/2023)

AYIB DAFE JOTAGUL XOBI BAAYALE YI Ba joxeg xob yi tàmbalee ba léegi daanaka moo...

AKSIDAŊ BU METTI CA MBÀMBILOOR

Aksidaŋ yaa ngi wéy di rey nit ñi ci kow tali bi. Bërki-démb, ci...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (2/11/2023)

PAPITOO KARA GÉNN NA ÀDDINA Paap Ibraayma Géy, ñu gën koo xame ci dàkkentalu “Papitoo...

WÉR-GI-YARAMU USMAAN SONKO

Talaata fukki fan ak juróom-ñaar ci weeru oktoobar wii la Njiitul Pastef li dooraatoon...

NDAJEM KAAJARU “TÀNN-BÉER” BU LÀMP FAAL KALA

Gaawu gii weesu, yemoo woon ak ñaar-fukki fan ak benn ci weeru oktoobar wii,...

LUUBALUG 30I TAMNDARETI CFA CA CMS

Ka yoroo keesu kër gii di CMS (Crédit Mutuel du Sénégal) moo luubal ay...

MBIRUM USMAAN SONKO

Ay weer ginnaaw ba ñu ko tegee loxo ak tey, ba léegi Usmaan Sonko...

NGOMBLAAN GI : TAXAWU WÉET NA

Ab diir, ginnaaw ba Ngomblaan gi tëjee woon ay buntam, tijjiwaat na leen ci...

Latest articles

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (4/12/2023)

PÓLITIG Bu amee ñu doon laamlaame wotey 2024 ndax dees ko war a dàq am...

BURKINAA FAASO : AAYEES NA YÉENEKAAY LE MONDE

Barki-démb ci gaawu gi la ko Rimtalba Jean Emmanuel Ouédraogo xamle ci ab yégle....

XIBAARI TÀGGAT-YARAM (3/12/2023)

COOWAL CAN LI Afrig moom, dafa mel ni ndeyam liggéeyul. Saa bu CAN bi jubsee,...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (3/12/2023)

Pólitig Ëttu àttewaay bu mag bi gàntal na neenal-àtte bi layookati sonko yi sàkku woon...