Mamadu Jàllo

WOTEY 2024 : ËTTUB DABU BI BIRAL NA NJUREEFI NÉGANDIKU YI

Tay ci àllarba ji la Ëttub dabu bi nekkee Ndakaaru biral  njureefi néggandiku yi tukkee ci wotey 24 màrs yi ñu doon amal ci dibéer jii weesu.  Gannaaw ba ñu jotee njureefi pekkiy wote yi ci Senegaal ak bitim-réew, càmbar leen, saytu leen ni mu...

ÀDDINA SAA NGI NDOKKEEL BASIIRU JOMAAY FAY

Wëliis Maki Sàll mi muy wuutu ci boppu réew mi, yeneen Njiiti réew yi ci àddina si ndokkeel nañ Basiiru Jomaay Fay mi askanuw Senegaal fal, def ko juróomeelu Njiitu réewum Senegaal.  Aadam Baróo (Njiiti réewum Gàmbi) “Maa ngi ndokkeel Sëñ Basiiru Jomaay Fay ngir ndam...

Aucun article à afficher

XËT YI MUJJ

WOTEY 2024 : ËTTUB DABU BI BIRAL NA NJUREEFI NÉGANDIKU YI

Tay ci àllarba ji la Ëttub dabu bi nekkee Ndakaaru biral  njureefi néggandiku yi...

ÀDDINA SAA NGI NDOKKEEL BASIIRU JOMAAY FAY

Wëliis Maki Sàll mi muy wuutu ci boppu réew mi, yeneen Njiiti réew yi...

COPPITE YI BASIIRU JOMAAY FAY DIGE

Démb la Njiitu réewum Senegaal lu bees li doon biral kàddoom yu njëkk. Fa...

LI GËN A FËS CI WOTEY 2024 YI (25/3/ 2024)

KÀDDUY BASIIRU JOMAAY FAY YU NJËKK NIKI NJIITU RÉEWUM SENEGAAL  Njiitu réew lu bees li,...