Gis-Gis

AFRIG, LU LA TAX A DES GINNAAW ?

Bare na li may toog man kenn, di yónni samam xel, mu wëral ma...

DÉMB AK TEYU DOXANDÉEMI ITALI YI

Waxtaanu Baay Njaay ak B. S.

WAAW, ANA KU BÓOM OMAR BOLONDEŋ JÓOB ?

Omar Bolondeŋ Jóob a ngi juddu ci 10eelu fan ci weeru sàttumbar 1946 ca Ñaame,...

LAAJ-TONTU SAADA KAN/BÓRIS (III)

Waxtaan wii, ab tekki la ñeel jotaayu laaj-tontu bu Saada Kan di amal ci...

FUTBAL AK BASKETU SENEGAAL : YAAKAAR AK YÀKKI

Bi Alseri dumaa Senegaal benn ci dara ci finaalu joŋanteb réewi Afrig yi (CAN)...

MAKI/XALIFA : MAG, BU RUSEE NE MAA-TEY

Fan yii nu génn, bare woon na ñu doon yéy ak a yàbbi ci...

SUNUY DOOMI-NDEYI MALI YI SONN NAÑU

At yi weesu yépp, fitu doomi-Mali yi toogul benn béréb. Weer yi nu génn...

XËT YI MUJJ

XIBAARI TÀGGAT-YARAM

LÀMB JI : MOODU ANTA / PRINCE Jàppal nañu bëre bi lél bu bees. Ñaari...

KOCC BARMA FAAL AK ÑAARI SÀMM YA

Nettali bii, jukkees na ko ci téere bii di Xew-xewi démb. Jukkib xët yuy...

NDAJEM NJIITI NGOMBLAANI RÉEW YI XARITOOK PALESTIN

Démb ci àjjuma ji, Njiitu Ngomblaan gi, Allaaji Maalig Njaay, moo nga woon fa...

MBIRUM KOPPARI COVID-19 YI : JÀPP YAA NGIY WÉY

Mbasum koronaa maa ngi wéy di lëmbe réew mi. Naam, jàngoro ji wéy na,...