Li fës

COPPITE YI BASIIRU JOMAAY FAY DIGE

Démb la Njiitu réewum Senegaal lu bees li doon biral kàddoom yu njëkk. Fa...

MAKI SÀLL NDOKKEEL NA NJIITU RÉEW MU BEES LI, BASIIRU JOMAAY FAY

Njiitu réew ma woon, war a fegal keroog 2 awril 2024, ndokkeel na Njiitu...

AAMADU BA WOO NA BASIIRU JOMAAY FAY NGIR NDOKKEEL KO

Sànq la xibaar bi rot. Muy xibaar boo xam ne biig ci guddi ba...

BASIIRU JOMAAY FAY RAAFAL NA LÉPP !

Basiiru Jomaay Jaxaar Fay jël na raw-gàddu gi ! Daanaka, taax yu mag yépp...

WOTEY 2024 : YENN LAWAX YAA NGI NDOKKEEL BASIIRU JOMAAY JAXAAR FAY

Ginnaaw bi njureef yi tàmbalee rot, Basiiru Jomaay Fay moo jiitoogum, rawee yeneen lawax...

NJUREEFI WOTEY 2024 YI : CEESU KOW (THIES NORD)

Bérébu wote : Séex Ibra Faal Pekku wote : 02 Limu wotekat yi bindu : 584 Limu ñu wote :...

LI GËN A FËS CI WOTE YI (24/3/2024)

SAA-SENEGAAL YU BARI GÉNN NAÑ WOTEJI Ci dibéeru tey ji lañu woo saa-senegaal ngir ñu...

WOTEY 2024 YI : LEERALI JËWRIÑ MAXTAAR SIISE

Ëllëg ci dibéer ji lañ woo Saa-Senegaal yi ci mbañ-gàcce yi ngir ñu fal...

XËT YI MUJJ

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (28/3/2024)

MAKI SÀLL DEF NA NDAJEM JËWRIÑAM MU MUJJ Dibéer jii weesu lañu doon amal...

MAKI SÀLL, DALAL NA JOMAAY AK SONKO FA PALE BA

Njiitu réew mi, Maki Sàll, dalal na ki koy wuutu, Basiiru Jomaay Fay, ak...

WOTEY 2024 : ËTTUB DABU BI BIRAL NA NJUREEFI NÉGANDIKU YI

Tay ci àllarba ji la Ëttub dabu bi nekkee Ndakaaru biral  njureefi néggandiku yi...

ÀDDINA SAA NGI NDOKKEEL BASIIRU JOMAAY FAY

Wëliis Maki Sàll mi muy wuutu ci boppu réew mi, yeneen Njiiti réew yi...