Wëliis Maki Sàll mi muy wuutu ci boppu réew mi, yeneen Njiiti réew yi ci àddina si ndokkeel nañ Basiiru Jomaay Fay mi askanuw Senegaal fal, def ko juróomeelu Njiitu réewum Senegaal.
Aadam Baróo (Njiiti réewum Gàmbi)
“Maa ngi ndokkeel Sëñ Basiiru Jomaay Fay ngir ndam li mu am ci wote yi te di saragal askanu Bokkeefu Senegaal.”
Umar Sisoko Embaloo (Njiitu réewum Gine Bisaawo)
“Ma ngi ndokkeel bu baax Njiitu réewum Senegaal lu bees li, Sëñ Basiiru Fay, ngir ndamam lu réy li mu am ci wote yi. Maa ngi koy ñaanal moomeg jàmm, naataange ak yokkute. Maa ngi sargal itam ci bésu juddoom bi delsi.”
Patiris Talõ (Patrice Talon, Njiitu réewum Beneŋ)
“Maa ngi ndokkeel bu baax Njiitu réew Basiiru Jomaay Fay ngir pal giñ ko fal, di ñaanalaale askanu Senegaal ndam.”