AccueilTagsPaap Aali Jàllo

Paap Aali Jàllo

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (16-10-2025)

XIBAAR ÑEEL YOON Téyandi nañu ràppëer bii di “10 000 problèmes” ak kii di Lamin...

AJAA JAAL MBAAY, JAAR NA BA JÀLL

Àddina yoon la wow, ku ko xas ba dëgmal, dem rekk. Moo waral sunu...
spot_img

TUKKIB NJIITU RÉEW MI FA SÀPPOŊ

Njiitu réew mi, Sëñ Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, jóge na fi tay, ci yoor-yoor...

MALI : JAPP NAÑU ÑAARI SENERAAL AK BENN SAA-FARÃS

Ci alxamesu démb ji la xibaar bi rot. Sóobare yay jiite réewum Mali jamono...

MÀGGALUG TUUBAA 2025

Tay, 13i pani ut 2025 mooy méngook 18eelu fanu safar ci atum 1447 ci...

NAALUW JOYYANTI KOOM GI AK MBOOLAAY MI

Elimaanu jëwriñ yi, Sëñ Usmaan Sonko, gaaral na naaluw joyyanti koom geek mboolaay mi....

XURUW DEX GI : ISRA MI NGI CAAF MBAYUM CEEB MU YEES

ISRA sóobu na ci xeetu mbayum ceeb mu yees ca bëj-gànnaaru réew mi. Nde,...

NAALUW SENEGAAL 2050 : USMAAN SONKO SAS NA JËWRIÑ YI

Ci altiney démb ji, elimaanu jëwriñ yi, Usmaan Sonko, doon amal ndaje ak jëwriñi...

NDAJEM DONALD TRUMP AK JURÓOMI NJIITI RÉEWI AFRIG

Senegaal, Gaboŋ, Gine-Bisaawo, Liberiyaa ak Muritani… juróomi réew yii la Njiitu réewu Etaasini li,...

DAAR-DAARU USMAAN SONKO (NJIITUL PASTEF)

Ci guddig démb ji, Usmaan Sonko, njiitul làngu PASTEF, doon na amal daar-daar ci...

USMAAN SONKO “ BÉG” NA CI TUKKEEM BI MU AMAL FA SIIN

Elimaanu jëwriñ yi, Usmaan Sonko, fésal na mbégteem ci tukki bi mu tukki fa...

PALESTIN, JIRIMU ÀDDINA SI

Ñaar-fukki weeri xare yoy, bés bu nekk, fa Gasaa, ay bakkan rot. Bu leen...

FRAPP : NOO BAÑ ! “ASSISES DE LA DÉMOCRATIE” BI MAKORÕ BËGG A AMAL UCAD DU FI AME !

Waa FRAPP siiwal nañu ab yégle, démb àllarba 18 suwe 2025, di ci biral...

ISRAAYEL – IRÃ : JURÓOMEELU BÉSUB XARE

Juróomi fan ci tay, bi xare bi tàmbalee diggante Israayel ak Irã. Bees ci...

Latest articles

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (16-10-2025)

XIBAAR ÑEEL YOON Téyandi nañu ràppëer bii di “10 000 problèmes” ak kii di Lamin...

AJAA JAAL MBAAY, JAAR NA BA JÀLL

Àddina yoon la wow, ku ko xas ba dëgmal, dem rekk. Moo waral sunu...

NGUURUG SENEGAAL DAJALE NA 450i MILIYAAR

Tolluwaayu réewum Senegaal ci wàllu koom tàmbali naa ub boppu ñenn ñi. Te, dara...

NJÀNG MEEK NJÀNGALE MI : NGUUR GI NAMM NAA AMAL DOXALIN WU DIGG-DÓOMU

Ci ubbite lekkool gi, Nguur gi jël nay matuwaay yu am solo ngir taxaw...