Xibaar WAXTAANU NJIITU RÉEW MI AK VLADIMIR POUTINE By Ami Mbeng 25/11/2024 0 65 Partager FacebookTwitterWhatsAppE-mailImprimer Yeneen i xët SEN BU APR WOOTE NA BÉSUB ÑAXTU Njuga Gay - 22/03/2025 UBBITEG KOPPEY LIGGÉEY AK JÀPPALANTE YI Paap Aali Jàllo - 21/03/2025 LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (20/3/2025) Mbay Sow - 20/03/2025 JËWRIÑ ABDURAHMAAN SAAR AK JËWRIÑ SÉEX DIBAA DALAL NAÑ AY NDAWI FMI Paap Aali Jàllo - 19/03/2025 Aji bind ji Ami Mbeng Njiitu réew mi, Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, jokkoo na ak Njiitu réewu Riisii, Vladimir Poutine. Barkaatu-dém, àjjuma 22 nowàmbar 2024, lañu wax telefon. Moom, sunu Njiitu réew mi, moo ko xamle ci xëtu njéndel li. Daf ne : ñ “Tay, ci yoor-yoor bi, jokkoo naa Njiitu réewu Riisi, Vladimir Poutine. Séq nanu waxtaan wu yaatu te am solo. Waxtaane nanu kóllëre ak digaale yi yàgg a dox diggante ñaari réew. Déggoo nanu ci ànd liggéey ngir dooleel digaale ñaari réew yi, jàmm ak dalug Sayel bi, ak itam ñu sàmm mberaayu CEDEAO. Dinanu boole sunuy doole, ànd ci ak àddina sépp, ngir dékku jafe-jafe yiy xaar àddina si.” Ami MbengPlus de publicationsBiographieAmi Mbenghttps://www.defuwaxu.com/author/amimbeng10/MALIKUNDAA : KËRUG MBËJ GU BEESAmi Mbenghttps://www.defuwaxu.com/author/amimbeng10/SOWAAL : JÀPP NAÑU GAAL GU YABOON LU ËPP 300I MBËKK-KATAmi Mbenghttps://www.defuwaxu.com/author/amimbeng10/FMI – SENEGAAL : ÀND LIGGÉEY NGIR JOYYANTI NAFA GIAmi Mbenghttps://www.defuwaxu.com/author/amimbeng10/UBBITEG KÀGGU YONENT YÀLLA MUHAMMAT AK XAYTEG LISLAAM FacebookTwitterWhatsAppE-mailImprimer Widewo VOA AMAL NAB JOTAAY CI MBINDUM BUBAKAR BÓRIS JÓOB GINNAAW BI WEREKAAN BI JËLEE CARGALUG NEUSTADT 2022 BI. CUQAL CI LËNKAAY BII TOFTALU... Defu Waxu - Xët yi mujj