Mbay Sow

XIBAARI TÀGGAT-YARAM (3/12/2023)

COOWAL CAN LI Afrig moom, dafa mel ni ndeyam liggéeyul. Saa bu CAN bi jubsee, coow li jib, ñuy ŋëwti-ŋëwti joŋante bi. Te, bu "Euro" bi jotee, kenn du dégg coow ñeel ko. Waaye bu Joŋantey Afrig teroo rekk nga dégg lu nekk. Li ko...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (3/12/2023)

Pólitig Ëttu àttewaay bu mag bi gàntal na neenal-àtte bi layookati sonko yi sàkku woon ngir ñu saytuwaat dogal ga mu jëloon ñeel Usmaan Sonko ci wotey 2024 yi. Seex Baara Dolli bokk ci wutaakoni (lawaxi) wotey 2024 yi, xamle na ne seeti woon na Sonko...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (22/11/2023)

LAYOO MAAM MBAY ÑAŊ USMAAN SONKO Suba ci alxames ji lañu waroon a àttewaat coow...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI 15/11/2023

TUXAL NAÑU USMAAN SONKO Lu ëpp ñetti weer ginnaaw ba ñu ko jëlee ca kasob...

COSCE ŊÀÑÑI NA NI ÑU TABBE WAA CENA

COSCE (Collectif des Organisations de la Société Civile pour les Elections) ag mbootaay la...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (08/11/2023)

AYIB DAFE JOTAGUL XOBI BAAYALE YI Ba joxeg xob yi tàmbalee ba léegi daanaka moo...

AKSIDAŊ BU METTI CA MBÀMBILOOR

Aksidaŋ yaa ngi wéy di rey nit ñi ci kow tali bi. Bërki-démb, ci...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (2/11/2023)

PAPITOO KARA GÉNN NA ÀDDINA Paap Ibraayma Géy, ñu gën koo xame ci dàkkentalu “Papitoo...

WÉR-GI-YARAMU USMAAN SONKO

Talaata fukki fan ak juróom-ñaar ci weeru oktoobar wii la Njiitul Pastef li dooraatoon...

NDAJEM KAAJARU “TÀNN-BÉER” BU LÀMP FAAL KALA

Gaawu gii weesu, yemoo woon ak ñaar-fukki fan ak benn ci weeru oktoobar wii,...

XËT YI MUJJ

XIBAARI TÀGGAT-YARAM (3/12/2023)

COOWAL CAN LI Afrig moom, dafa mel ni ndeyam liggéeyul. Saa bu CAN bi jubsee,...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (3/12/2023)

Pólitig Ëttu àttewaay bu mag bi gàntal na neenal-àtte bi layookati sonko yi sàkku woon...

ËTTU ÀTTEWAAY BU MAG BI : NJIIT LA GÀNTAL NA NEENAL-ÀTTE BU LAYOOKATI USMAAN SONKO

Ëttu àttewaay bu mag bi gàntal na neenal-àtte bi layookati Usmaan Sonko yi dugaloon....

LI GËN A FË CI XIBAARI BÉS BI (1/12/2023)

JËWRIÑU NGURD MI JOXE NA KÀDDOOM Démb la Ngomblaan gi doon jeexal ndaje yi mu...