Odia

XIBAARI TÀGGAT-YARAM

FUTBAL : SAA-SENEGAALI BITIM-RÉEW Abiib Jara gan-ganluwul fa Àngalteer. Gannaaw ba mu jógee Strasbourg dem Sunderland, doomu Senegaal ji amal na ci gaawu gii matsam bu njëkk foofa. Mu nekkoon mats fo, mu daldi ciy paas ñu dugal. El Maalig Juuf tàggatoo na tay ci dibéer ji...

AG PAS GU YEES DIGGANTE SENEGAAL AK MÓRITANI

Réewum Senegaal ak mu Móritani yeesal nañu ag pas ci seen diggante. Muy Pas gog, dina dindi lépp lu doon gàllànkoor dem beek dikk bi ci diggante ñaari réew yi. Démb ci àjjuma ji, 11 sulet 2025, Yànqooba Jémme (jëwriñu tabaxte yeek yaale bi ci...

XËT YI MUJJ

XIBAARI TÀGGAT-YARAM

FUTBAL : SAA-SENEGAALI BITIM-RÉEW Abiib Jara gan-ganluwul fa Àngalteer. Gannaaw ba mu jógee Strasbourg dem Sunderland,...

AG PAS GU YEES DIGGANTE SENEGAAL AK MÓRITANI

Réewum Senegaal ak mu Móritani yeesal nañu ag pas ci seen diggante. Muy Pas...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (10/7/2025)

PASTEF MÀGG NA Atum 2014 lañu sosoon làng gii ñuy dippe PASTEF. Maanaam, atum ren...

NDAJEM DONALD TRUMP AK JURÓOMI NJIITI RÉEWI AFRIG

Senegaal, Gaboŋ, Gine-Bisaawo, Liberiyaa ak Muritani… juróomi réew yii la Njiitu réewu Etaasini li,...