XEWTEEB NDAAKAARU ÑEEL LADAB CI ÀDDINA SI

Yeneen i xët

Aji bind ji

Ndakaaru dina amal ñaareelu xewteem ñeel ladab ci àddina si, FILID (Festival international de littérature de Dakar). Ginnaaw bi mu ko njëkkee woon amal ci atum 2022 (29 suwe ba 2 sulet 2022), dina ko tóllanti ren jii, li ko dale bésub 7 jàpp 10 ci suwe 2023. Wile yoon, ci ponk bii toftalu lees tënk waxtaan wi :

  • Moomeelub ladab ak mbindum jamono, muy joxe ci farãse “Patrimoine littéraire et écriture contemporaine”.

Muy ponk bob, bees sukkandikoo ci kàdduy Abdulaay Fóode Ndóoy miy Njiitul Xewteb Ndakaaru ñeel Ladab, lees ci jublu mooy amal ab saytu ci lees jot a def ci ladab ngir gën a jëmale liggéey bi kanam. Ñu ciy xaar bindkat yu bare, yu réew meek yu bittim-réew.

Plus de publications

Widewo

Xët yi mujj