Baabakar Jóob Buuba

ABDURAHMAAN JUUF MA NGA CA JÀNGUNE YA

Ginnaaw ba ñu leen takkalee seen i ndomboy-tànk, jëwriñi Càmm gu bees gi sóobu nañu ci liggéey bi leen di xaar. Kenn ku nekk yaa nga ca wàll wa ñu la dénk ngir amal i diisoo. Naka noonu, Abdurahmaan Juuf mi nekk jëwriñu njàng...

23 AWRIL BÉSUB TÉERE AK ÀQU BINDKAT BI

Mbootaayu Xeet yi ñeel njàng, xarala ak mbatiit (UNESCO) moo tànn bésub 23 ci awril, jagleel ko téere ak àqu bindkat bi. Saa yu bés bi teroo, dees koy màggal ci àddina sépp. Senegaal mi jox gëdd téere it, mësu cee des ginnaaw. Ren jii,...

NAKA LAA GISE MBAS MI

Mbas mu dërkiis, ñàkk teggin tey jur tiiñalante ci biir réew mi ak ci...

FUTBAL AK JAFE-JAFEY RÉEWI AFRIG YI

Doom-aadama fent na ay xeeti po yu bare. Ba ci tàggat-yaram sax, nga xam...

XËT YI MUJJ

ABDURAHMAAN JUUF MA NGA CA JÀNGUNE YA

Ginnaaw ba ñu leen takkalee seen i ndomboy-tànk, jëwriñi Càmm gu bees gi sóobu...

23 AWRIL BÉSUB TÉERE AK ÀQU BINDKAT BI

Mbootaayu Xeet yi ñeel njàng, xarala ak mbatiit (UNESCO) moo tànn bésub 23 ci...

SIIWALUG CAABAL YI

Àllarba jii weesu la Njiitu réew mi, Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, doon amal ñaareelu...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (22/4/2024)

SONKO SANT NA JËWRIÑ YA WOON ÑU DELLOO DAAMARI NGUUR GI Jëwriñ yu nekkoon ci...