Xibaar CAN MAROG 2025 By Maam Usmaan Si Gómis 27/01/2025 0 0 Partager FacebookTwitterWhatsAppE-mailImprimer Yeneen i xët COKKAASU ODIA Odia - 14/02/2025 LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (13/2/2025) Mbay Sow - 13/02/2025 LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (12/2/2025) Paap Aali Jàllo - 12/02/2025 LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (10/2/2025) Paap Aali Jàllo - 10/02/2025 Aji bind ji Maam Usmaan Si Gómis Puluf nañu kippuy CAN 2025 bees dëgmal te mu war a ame fa Marog. Tay ci altine ji lañu jiifii-jaafaa yëf yi, daldi samp kippu yi, ku ci nekk ci réew yiy joŋante xam foo féete. Nii la 6i kippu yi tëddee : Kippu A Marog Mali Sàmbi Komoor Kippu B Esipt Afrig-dii-Sidd Àngolaa Simbaabuwe Kippu C Niseriyaa Tinisi Ugàndaa Tansani Kippu D Senegaal Kóngo RDC Benee Botswanaa Kippu E Alseri Burkinaa Faaso Gine Ekuwaatoriyaal Sudã Kippu F Koddiwaar Gaboŋ Kamerun Mosàmbig Maam Usmaan Si GómisPlus de publicationsBiographieMaam Usmaan Si Gómishttps://www.defuwaxu.com/author/maamusmaansigomis10/XIBAARI TÀGGAT-YARAMMaam Usmaan Si Gómishttps://www.defuwaxu.com/author/maamusmaansigomis10/XIBAARI TÀGGAT-YARAMMaam Usmaan Si Gómishttps://www.defuwaxu.com/author/maamusmaansigomis10/XIBAARI TÀGGAT-YARAMMaam Usmaan Si Gómishttps://www.defuwaxu.com/author/maamusmaansigomis10/XIBAARI TÀGGAT-YARAM FacebookTwitterWhatsAppE-mailImprimer Widewo VOA AMAL NAB JOTAAY CI MBINDUM BUBAKAR BÓRIS JÓOB GINNAAW BI WEREKAAN BI JËLEE CARGALUG NEUSTADT 2022 BI. CUQAL CI LËNKAAY BII TOFTALU... Defu Waxu - Xët yi mujj