Xibaar

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (26/12/2024)

BÉSUB DPG BI Ci weeru awril wale jàll la Njiitu réew mi, Basiiru Jomaay Jaxaar...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (23/12/2024)

NJÀNG MI : SEYDI GASAMA ÀNDUL AK JËWRIÑ JI Xale yees yéex a bind ci...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (20/12/2024)

SAMP NAÑU KI WUUTU BÀRTELEMI TOY JAAS Ngóone Mbeng mooy wuutu Bàrtelemi Toy Jaas fa...

XIBAARI TÀGGAT-YARAM

REAL MADRID JËLATI NA KUB Real Madrid moo ngi ak xalimaam di bind mbooram rekk...

NDÀMPAAY ÑEEL WAY-LORUY XEW-XEWI 2021 JÀPP 2024

Njiitu réew mi, Sëñ Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, beral na way-loruy xew-xewi 2021 jàpp...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (13/12/2024)

SÉMBU ÀTTE14/2014 Ngomblaan gi dina ubbi ëllëg ci gaawu bi, 14i pani desàmbar 2024, bu...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (5/12/2024)

LIGGÉEY BA DOOR NA FA NGOMBLAAN GA Altine jii weesu lañu ubbi fukk ak juróomeelu...

XËT YI MUJJ

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (23/1/2025)

MURIG MBALAANU KIIRAAYU FARBA NGOM Ayu-bés bii ñu génn la Ngomblaan gi dooroon liggéey bi...

NDAJEM JËWRIÑ YI : ÑEENTI JIITUWAAYI NJIITU RÉEW MI

Ci àllarbay démb ji, 22i fani sãwiyee 2025, lees doon amal ñeentelu ndajem jëwriñ...

CDEPS MI NGI SÀKKU CI NJIITU RÉEW MI MU « YEESAL WAXTAAN WI AK SAABALKAT YI »

Conseil des diffuseurs et éditeurs de presse du Sénégal (CDEPS) dafa doon amal, tay...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (22/1/2025)

USMAAN SONKO : DUGG NAÑU CI JAMONO JOJ, BAALE JEEX NA Elimaanu jëwriñ yi, Usmaan Sonko,...