Téere yi

Ay xalaat yu meññee ci “Malaanum Lëndëm”

“TOLOF-TOLOFI ÀDDINA SEEK BIDDÉEW YI CI KOW ASAMAAN SEE YEM: AK FOO MËNTI DEM,...

Njàngatum Guddig Mbooyo (2/2)

Doolee mën dëgg, waaye dëgg mooy mujj. Li tax bindkat bi taamu kàddug Guddig Mbooyo,...

Njàngatub Bàmmeelu Kocc : Téereb dekkali 1/2

Du guléet. Déedéet. Bindkat bi tëbul rekk bind Bàmmeelu Kocc Barma. Nde, ginnaaw Doomi...

Li ci biir “Xelum Xalam” bu Làmp Faal Kala

KAN MOOY LÀMP FAAL KALA ? Làmp Faal Kala, am ñu ko gën a xame...

LI CI BIIR "GUDDIG MBOOYO" BU LAMIN MBAAY

KAN MOOY LAMIN MBAAY ? Lamin Mbaay, ab Birigajeb pólis la woon. Mi ngi juddu...

XËT YI MUJJ

BUBAKAR BÓRIS JÓOB : AG GUY CI PÉNCUM LADAB

Jukkees na ab laaj-tontu ci yéenekaay Le Soleil, limu 16582eel bu Gaawu 13 ak...

TUKKIB ELIMAANU JËWRIÑ YI FA EMIRAAT ARAAB YA AK ITAALI

Elimaanu jëwriñ yi, Sëñ Usmaan Sonko, moo nga woon tay fa réewum Itaali, ginnaaw...

MBOOTAAYU XEET YI WOTE NA “DECLARATION DE NEW YORK” BI

Ngomblaanu Mbootaayu Xeet yi nangu na lees duppee "Déclaration de New York" bi nga...

NDAJEM JËWRIÑ YI : NJIITU RÉEW MI ÀDDU NA CI LÀKKI RÉEW MI

Njiitu Réew mi, Sëñ Basiiru Jomaay Jaxaar FAY, jiite na, ci alarbay démb ji,...