Cubba Taal

JÀNGUNEB UGB : NDONGO LI ÑU FEKK MU DEE CA NÉEGAM

Naqar ak uw tiis la ndongoy jànguneb Gastõ Berse fanaane démb. Seen benn moroom moo ñàkk bakkanam. Ca biir néeg ba mu nekkoon, ca Village A, lees ko fekk mu tëdd, tàggook bakkanam. Mataar Jaañ la ndongo li faatu tuddoon. Mi ngi doon jàng wàlluw...

GERTE : SONACOS DAJALE NA 22. 000IY TON FA NJURBEL

Bi kàmpaañu njaayum gerte gi tàmbalee ba nëgëni sii, banqaasu SONACOS bi nekk Njurbel dajale na 22. 000iy toni gerte. Lim boobu nag, moo ëpp fukki yoon lim bi mu dajale woon daaw. Ki xamle xibaar boobule mooy Suleymaan Jóob, moom miy DRDR (Directeur...

SONACOS/KAWLAX : UBBITEG ISINU LINJAAN BI

Elaas Ndaan Jaañ, njiitul SONACOS li, yégle na xibaar buy neex Saa-Senegaal yi, rawatina...

NGASUM NGALAM MA CA FALAME

Ci weeru sulet wiI weesu, Njiitu réew mi jëloon nab dekkare ngir dakkal lépp...

LI GËN A FËS CI XIBAARI BÉS BI (28/8/2024)

TASUB CESE AK HCCT Dépite yi jëmmal nañ càkkuteefu Njiitu réew mi ñeel sémbuw àtte...

AY NAAL ÑEEL NJÀNG MI

Njiitu réew mi teewoon na ca ndaje ma ñu doon sargale ndongo yi gën...

MUSIBA FA CAAROY-GЀEJ

Fa Sancaba, gox bu nekk Caaroy-géej, ñetti gune lañu fekk ci benn daamaar ñu...

TAMXARIT

Tamxarit bokk ci na ci xew-xewi diine fii ci Senegaal. Tur wi rekk làmboo...

USMAAN SONKO DALAL NAÑU KO FA TUUBA AK TIWAAWON

Njiitu Càmm gi, Usmaan Sonko, seeti woon na kilifay diine yu Tuubaa ak Tiwaawon....

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (6/7/2024)

CEDEAO - AES CEDEAO jël ndogal ñee maxejji réewi AES yi (Mali, Burkinaa Faaso ak...

XËT YI MUJJ

JÀNGUNEB UGB : NDONGO LI ÑU FEKK MU DEE CA NÉEGAM

Naqar ak uw tiis la ndongoy jànguneb Gastõ Berse fanaane démb. Seen benn moroom...

GERTE : SONACOS DAJALE NA 22. 000IY TON FA NJURBEL

Bi kàmpaañu njaayum gerte gi tàmbalee ba nëgëni sii, banqaasu SONACOS bi nekk Njurbel...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (10/2/2025)

NJIITU RÉEW MI TEEWE NA 42eelu JOTAAYU "Comité d’orientation de l’AUDA-NEPAD" Ci xëtu Facebookam la...

NDOGUM YOON MU METTI FA RISAATOL

Fan yii, ndogi yoon yi bari nañu lool te tegaloo. Saa su ñu jàppee...