Defu Waxu

NJËLBEENI TUKKIY NJIITU RÉEWUM SENEGAAL FA GÀNNAAR AK GÀMBI

Njiitu Réew mi, Basiiru Jomaay Fay,  dina amal njëlbeeni génnam ci ayu-bés bile. Moom nag, Afrig la jagleel génnam yu njekk yooyile, nar a dem ca dëkkandooy Senegaal yii di Móritani (Gànnaar) ak Gàmbi, ñu di ñaari réew yim digalool. Ci àllarba jii, 17...

NJIITU RÉEW LU BEES LI NEMMEEKUJINA KILIFA DIINE YI

Ni ñu sànnee woon ay gët, bàyyi ko xel ci génnam bu njëkk bi mu war a def, ginnaaw ba ko askanu senegaal falee, Njiitu réew mi Basiiru Jomay Fay njuuy na xel yi. Nde, tukkeem bu njëkk, génnut réew mi. Rax-ca-dolli, mu nemmeekuji...

LI GËN A FËS CI XIBAARI BÉS BI (4/8/2023)

PASTEF Ñoo ngi wéy di raafal ndawi Pastef yi. Keroog, Tuseŋ Màngaa ak Bentaleb Sow...

GÀTTALI BÉS BI (28/6/2023)

TABASKI Waa Ahlus Sunna, ñi ñu duppee Ibaadu, tabaski nañu tey ci àllarba ji, 28...

Gàttali bés bi (23/6/2023)

Waxtaan wi jeex na Ëllëg, gaawu 24 suwe 2023, la Njiitu réew mi, Maki Sàll,...

LI GËN A FËS CI XIBAARI BÉS BI (12/6/2023)

MBIRIM ÑETTEELU MOOME GI  Paap Sàmba Mbuub xelal na Maki Sàll Paap Sàmba Mbuub, kilifa la...

GÀTTALI BÉS BI

USMAAN SONKO Usmaan Sonko fasul yéene dalal benn juboolekat boo xam ne, Antuwaan Jom, jëwriñu...

GÀTTALI BÉS BI

4i néew yiñ yóbbu ci raglub Dalal Jàmm Ginnaaw yëngu-yëngu yu metti yi amoon ci...

GÀTTALI BÉS BI

TAXAWU SENEGAAL DINA BOKK CI WAXTAAN WI NJIITU RÉEW MI WOOTE  Ëllëg ci àllarba ji,...

GÀTTALI BÉS BI

Popengin 2023 : Kàdduy Mõseñëer Njaay ñeel jëwriñu biir réew mi, Àntuwan Feliks Jonn Nees...

XËT YI MUJJ

NJËLBEENI TUKKIY NJIITU RÉEWUM SENEGAAL FA GÀNNAAR AK GÀMBI

Njiitu Réew mi, Basiiru Jomaay Fay,  dina amal njëlbeeni génnam ci ayu-bés bile. Moom...

NJIITU RÉEW LU BEES LI NEMMEEKUJINA KILIFA DIINE YI

Ni ñu sànnee woon ay gët, bàyyi ko xel ci génnam bu njëkk bi...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (16/4/2024)

SAYTUKAT YI CI GOX YEEK GOX-GOXAAT YI BANK NAÑ SEEN I LOXO Sàndikaa bi ëmb...

NJIITU RÉEW MI FA TUUBAA

Njiitu Réew mi, Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, amal na génnam gu njëkk ci biir...