MAGU WAXOON NAA KO

ÑÀKK KAYITU-JUDDU GI NAG, BA KAÑ?

Ayu-bés yii weesu, yéenekaay yu bare dañoo xéy fésal ci seen xët bu njëkk...

ÑAŋ-MBAALO, TOJ NGA LÀMB JI !

« Toj naa fii ! », « Tasaare naa fee ! », « Rajaxe naa fale ! »… Su nu waxantee dëgg, xorom si...

KAN MOOY… IDIRIISA SEKK ?

Maaraa la ko ay jegeñaaleem di woowe, doomi-réew mi naan ko Idi. Taskati xibaar yi ñoom, Ndaamal-Kajoor lañu...

XËT YI MUJJ

Li gën a fës ci xibaari bés bi (9/10/2024)

9JÀNGOROY ŊAS Nemmeeku nañ juróom-benni jarag yu ame jàngoroy ŋas. Juróom-benni jarag yooyu, ñu ngi...

FUTBAL : FSF ÀDDU NA CI MBIRU ISMAYLA SAKOB

Keroog, ci àjjuma jii weesu, la Paab Caw biral toftaleg gayndey kuppe yi. Moom...

TAKKU WALLU BËGGUL SONKO BOKK

Démb, ci altine ji, la waa DGE (Direction Générale des Elections) siiwal toftale yi....

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (7/10/2024)

KÀDDUY NJIITU RÉEW MI ÑEEL FMI Njiitu réew mi, Sëñ Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, rafetlu...