AccueilTagsSeexunaa Njaay

Seexunaa Njaay

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (6/2/2025)

LIMUB SAABALUKAAY YI SÀMMONTE AK SÀRT YI Sànq ci bëccëg lañu siiwal limub saabalukaay yi...

NJÀNG AK NJÀNGALE : “GRAND PRIX DU CHEF DE L’ÉTAT”

Jàngalekat bii di Baara Mbeng moo jël neexal bii ñuy dippe "Grand Prix du...
spot_img

JIGÉEN AY BOROOM-KËR

Ci li nu tàmm a dégg, boroom-kër, góor lees koy askanale. Waaye, bees settantalee...

MBAAM MI : ÑETTI LÉEB

Cokkaasu RFI bii daf nuy fàttali ñetti léeb yoy, mbaam a ciy ndeyu-mbill ji....

AYSATA : TAAL BI DU AY FEN ÑOO KOY FAY

Kii di John Mearsheimer, ca atum 2011, dafa génne ab téere tudde ko "Why...

“KAFKA” LU MU NU WAX CI MAKI ?

Téereb "Kafka" bii dafa lay jàngal lu bari. Ni àddina man a xëyee rekk...

MAKI, FÀTTALIKUL “PAPA DOC”

Jafe na nga xam as lëf ci dundu "Papa Doc" (François Duvalier) mu réewum...

BUUR BI, DAG BI AK BATAÑSE BI

Bés, Buur dafa toog ak dagam, ñuy waxtaan. Buur ne ko : - Sama xel dafa...

Latest articles

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (6/2/2025)

LIMUB SAABALUKAAY YI SÀMMONTE AK SÀRT YI Sànq ci bëccëg lañu siiwal limub saabalukaay yi...

NJÀNG AK NJÀNGALE : “GRAND PRIX DU CHEF DE L’ÉTAT”

Jàngalekat bii di Baara Mbeng moo jël neexal bii ñuy dippe "Grand Prix du...

YEESALUG NGOMBLAAN GI : EL MAALIG SUMB NA LIGGÉEY BI

Démb ci guddi, tele TFM dawal na laaj-tontu bi Njiitul Ngomblaan gi, El Maalig...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (4/2/2025)

SÉMBUW JOTALE DËKKI KOW YI AK NDOX MU SELL Nguur gi seqi na ñaareelu jéego...