Li fës

MBAY JAAG, GOR BI SENEGAAL AMEEL BOR (Xaaj bu njëkk)

Xel tëju na, xalaat dëju. Xol tooy na, bët jooy. Ndeysaan… Gaynde wàcc na liggéey....

ÑÀKK KAYITU-JUDDU GI NAG, BA KAÑ?

Ayu-bés yii weesu, yéenekaay yu bare dañoo xéy fésal ci seen xët bu njëkk...

FÀLLU SIISE FEKKI NA KOCC BARMA!

Ndekete Fàllu Siise daa bokk ca ña daamar (kamiyoŋ) ga saaraan fan yii ñu...

SÉEX BEECO CUUN : ÀTTE YÀLLAA GËN BU NIT

Altine 6eelu fan ci weeru Me, atum 2019. Bés bi ñépp doon xaar, bésub...

GÀTTAL YI – LI GËN A FÉS CI XIBAARI AYU-BÉSUG ALTINE 29 AWRIL JÀPP ALTINE 05 ME 2019

POLITIG #1eelu fan ci weeru Me Bés bii lañu jagleel liggéeykatI àddina sépp, di leen ci ...

DI BUUR, DI BUMMI

Ci gaawu bi weesu, 4eelu fan ci weeru me, la dipite yi wote sémbub...

XËT YI MUJJ

NGUURUG SENEGAAL DAJALE NA 450i MILIYAAR

Tolluwaayu réewum Senegaal ci wàllu koom tàmbali naa ub boppu ñenn ñi. Te, dara...

NJÀNG MEEK NJÀNGALE MI : NGUUR GI NAMM NAA AMAL DOXALIN WU DIGG-DÓOMU

Ci ubbite lekkool gi, Nguur gi jël nay matuwaay yu am solo ngir taxaw...

LI CI DIGGANTE NIT AK NITE

Moo xam muy seen doomu bopp walla jeneen ju ñu leen dénk, way-jur yu...

BUL BIND… / BINDAL…

Seen yéenekaayu web ci wolof ubbil na leen xët wu bees wees duppee BUL...