Li fës

JAM NAÑ MAYMUNA NDUUR FAY

Maymuna Nduur Fay, taskatu xibaar bi jiite 7tv la ab/ay sàmbaabooy dogaale, fitnaal ko,...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (29/2/2024)

PÓLITIG Ndiisoog pólitig ga ca diisoo ba Njiitu réew ma woote woon noppi na. Bees...

MBAAM MI : ÑETTI LÉEB

Cokkaasu RFI bii daf nuy fàttali ñetti léeb yoy, mbaam a ciy ndeyu-mbill ji....

DIISOOB FÉEWALOO

Ginnaaw-ëllëg ci altine ji, 26 féewiryee 2024, la diisoo bi Njiitu réew mi woote...

MAKI SÀLL A NGI WÉY DI LËJAL KÀRT GI

Démb la Njiitu réew mi doon tontu laaji taskati xibaar yiy liggéeyee RTS, Le...

LÀMMIÑ WEES NÀMP

21eelu féwaryee lañ jagleel ci àddina sépp bésu làmmiñ wi nga nàmp. Xalaat bu...

DIISOOB WOTE YI

Ndajem ndeyu àtte mi neenaloon dekkare Njiitu réew mi ak sémbub àtte bi Ngomblaan...

“KAFKA” LU MU NU WAX CI MAKI ?

Téereb "Kafka" bii dafa lay jàngal lu bari. Ni àddina man a xëyee rekk...

XËT YI MUJJ

MBIRUM DIJJE BAAJI AK FULBEER SÀMBU : YOON TUUMAAL NA SEROM BÀNJAKI « SNIPER »

Ca atum 2022 la coowal ñaari sàndarm yii di Dijje Baaji ak Fulbeer Sàmbu...

FUTBAL : DÓOR NAÑU GAYNDEY SENEGAAL YI

Gaynde Senegaal yu futbal bi ñàkk nañu joŋante bi ñu doon amal ci seen...

JAMÑAAJO : TAXAWAL NAÑU AG NDEFAR GUY LIGGÉEY AY BUNT AK I PALANTEER

Jëwriñu Ndefar gi ak Yaxantu bi, Sëriñ Géy Jóob, jiite na xewum ubbiteg ndefar...