Li fës

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (11/12/2023)

WOTEY 2024 YI Tey ci altine ji, 11 desàmbar 2023, la deppo yi ñeel nekkug...

COOWAL KOPPARI QATAAR YI

Atum 2019 lañu jëkkoon a dégg jokkalanteg koppar gu dox diggante kërug lijjanti  gu...

COOWAL NJÀNG MU KOWE MI : UCAD TIJJEEGUL I BUNTAM

Jàngune Séex Anta Jóob bu ndakaaru tijjeegul i buntam. Musaa balde, jëwriñ ji ñu...

YOON BÀYYI NA USTAAS UMAR SÀLL

Àtte bi daanu na. Tey ci àjjuma ji lañ doon àtte Ustaas Umar Sàll...

LUUBALU 540I TAMDARET CA CMS BU MEDINAA

CMS ab bànqaasu déncuwaay ak àbbuwaayu xaalis la bu nekk ci biir réew mi....

GINE BISAAWOO : UMAR SISOKO EMBALO TAS NA NGOMBLAAN GA

Umar Sisoko Embalo, Njiitu réewum Gine Bisaawoo, tasati na Ngomblaan ga. Démb altine, ci...

BURKINAA FAASO : AAYEES NA YÉENEKAAY LE MONDE

Barki-démb ci gaawu gi la ko Rimtalba Jean Emmanuel Ouédraogo xamle ci ab yégle....

XËT YI MUJJ

MBIRUM DIJJE BAAJI AK FULBEER SÀMBU : YOON TUUMAAL NA SEROM BÀNJAKI « SNIPER »

Ca atum 2022 la coowal ñaari sàndarm yii di Dijje Baaji ak Fulbeer Sàmbu...

FUTBAL : DÓOR NAÑU GAYNDEY SENEGAAL YI

Gaynde Senegaal yu futbal bi ñàkk nañu joŋante bi ñu doon amal ci seen...

JAMÑAAJO : TAXAWAL NAÑU AG NDEFAR GUY LIGGÉEY AY BUNT AK I PALANTEER

Jëwriñu Ndefar gi ak Yaxantu bi, Sëriñ Géy Jóob, jiite na xewum ubbiteg ndefar...