Ami Mbeng

COKKAASU ODIA

2026 : SENEGAAL A NGI SÓOBU CI SÉMB YU MAG YI

Ginnaaw bi ñu defee at ak lu teg, Càmmug Basiiru Jomaay Jaxaar Fay gee ngi waaj a song sémb yu mag yi ngir tabax réew mi. Looloo tax, ci Sémbuw Àtteb Ngurd mu 2026 mi, ñu sóoraale ci naaluw kopparal wu mag a mag....

USMAAN SONKO XAATIM NA DÉGGOOB JÀMM AK BENN PÀCCU MFDC

Elimaanu jëwriñ yi, Usmaan Sonko, ak benn pàccu MFDC xaatim nañu ab déggoob jàmm...

JÀNGUNEB UGB : NDONGO LI ÑU FEKK MU DEE CA NÉEGAM

Naqar ak uw tiis la ndongoy jànguneb Gastõ Berse fanaane démb. Seen benn moroom...

Doxub sàrgal Séex Anta Jóob

Mbootaayu Panafrig « La marche internationale Dakar-Thieytou » amaloon na am ndaje ak saabalkat yi ca...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (30/1/2025)

7i BAKKAN ROTATI NAÑU CI TALI BI Juróom-ñaari nit ñoo ñàkk seen i bakkan ci...

NDOG MU METTI CI OTORUT “ILAA TUUBAA”

Ndog mu metti moo am démb ci talaata ji, ci boori 6i waxtu yu...

CDEPS MI NGI SÀKKU CI NJIITU RÉEW MI MU « YEESAL WAXTAAN WI AK SAABALKAT YI »

Conseil des diffuseurs et éditeurs de presse du Sénégal (CDEPS) dafa doon amal, tay...

TIJJITEL ËTT AK BÉRÉBI ÀTTEKAAY YI : YÉENEY NJIITU RÉEW MI

Démb a nekkoon bésub tiijitel ëtt ak bérébi àttekaay yi ci njiitalu Njiitu Réew...

SENEGAAL : TOLLUWAAYU ÑÀKKUG LIGGÉEY BI YÉEG NA

ANSD siiwal na tolluwaayu ñàkkug liggéey bi fi Senegaal ci atu 2024 mi. bees...

XËT YI MUJJ

COKKAASU ODIA

2026 : SENEGAAL A NGI SÓOBU CI SÉMB YU MAG YI

Ginnaaw bi ñu defee at ak lu teg, Càmmug Basiiru Jomaay Jaxaar Fay gee...

MBIRUM SEEX TURE, GUNEG SENEGAAL GI ÑU FAAT CA GANA

Takk-deri Gana yi tàmbali nañoo lëñbët ngir ca yan anam la doomu Senegaal jii...

COKKAASU ODIA