Li fës

WOTEY 2024 : YENN LAWAX YAA NGI NDOKKEEL BASIIRU JOMAAY JAXAAR FAY

Ginnaaw bi njureef yi tàmbalee rot, Basiiru Jomaay Fay moo jiitoogum, rawee yeneen lawax...

NJUREEFI WOTEY 2024 YI : CEESU KOW (THIES NORD)

Bérébu wote : Séex Ibra Faal Pekku wote : 02 Limu wotekat yi bindu : 584 Limu ñu wote :...

LI GËN A FËS CI WOTE YI (24/3/2024)

SAA-SENEGAAL YU BARI GÉNN NAÑ WOTEJI Ci dibéeru tey ji lañu woo saa-senegaal ngir ñu...

WOTEY 2024 YI : LEERALI JËWRIÑ MAXTAAR SIISE

Ëllëg ci dibéer ji lañ woo Saa-Senegaal yi ci mbañ-gàcce yi ngir ñu fal...

WOTEY 2024 YI : WURE WA DEM NA KËŊ

Ay waxtu rekk ñoo des ngir Saa-Senegaale falaat Njiitu réew lu bees lu war...

BASIIRU JOMAAY JAXAAR FAY SIIWAL NA AM-AMAM

Basiiru Jomaay Jaxaar Fay dafa bokk ci lawax yiy dagaan baatu askan wi ngir...

MAKI SÀLL WAX NA…

… CI LI MU FAR BORI JUUTI YI KIBAARAAN YI AMEELOON RÉEW MI Njiitu réew...

LU TAX MAKI SÀLL MËNUL A KÀMPAAÑAL AAMADU BA ?

Fan yii nu génn, doon nañ yégle ne Njiitu réew mi, Maki Sàll, dina...

XËT YI MUJJ

MBIRUM DIJJE BAAJI AK FULBEER SÀMBU : YOON TUUMAAL NA SEROM BÀNJAKI « SNIPER »

Ca atum 2022 la coowal ñaari sàndarm yii di Dijje Baaji ak Fulbeer Sàmbu...

FUTBAL : DÓOR NAÑU GAYNDEY SENEGAAL YI

Gaynde Senegaal yu futbal bi ñàkk nañu joŋante bi ñu doon amal ci seen...

JAMÑAAJO : TAXAWAL NAÑU AG NDEFAR GUY LIGGÉEY AY BUNT AK I PALANTEER

Jëwriñu Ndefar gi ak Yaxantu bi, Sëriñ Géy Jóob, jiite na xewum ubbiteg ndefar...