Li fës

BAKKAN ROTAAT NA FA GINNAAW RAAY

Ginnaaw ndongo la gaañu fa jànguneb Ndar, beneen ndaw ñàkk na bakkanam fa Ndakaaru....

“UGB DU AY SËG !”

Ginnaaw Fàllu Seen (2018), leneen ndongo faatooti na fa jànguneb Ndar ba ci sababuy...

ÑAARI BAKKAN ROT NAÑ XAAT

Bakkan rot na fa jànguneb Ndar ba (Iniwérsite Gastoŋ Berse). Taskatu xibaar bii di...

SAA-CEES YI SÓOBU NAÑ CI XEEX BI !

Ndaw ñi jóg nañu fa Cees. Mu mel ni ndaw ñi fippooti nañu. Tay...

XEEX BI TÀMBALEETI NA !

Xeex bi tàmbaleeti na diggante askan wi ak takk-der yi. ndogalul dàq wotey 2024...

MAKI SÀLL A NGI GËN A WÉET

Keroog, gaawu 3 féewiryee 2024, la Njiitu réew mi jëloon ndogalu xaatim ab dekkare...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (7/2/2024)

WAA ETAASINI, UE AK CEDEAO DAL NAÑU CI KOW MAKI SÀLL Ndogalu Njiitu réew mi...

XËT YI MUJJ

MBIRUM DIJJE BAAJI AK FULBEER SÀMBU : YOON TUUMAAL NA SEROM BÀNJAKI « SNIPER »

Ca atum 2022 la coowal ñaari sàndarm yii di Dijje Baaji ak Fulbeer Sàmbu...

FUTBAL : DÓOR NAÑU GAYNDEY SENEGAAL YI

Gaynde Senegaal yu futbal bi ñàkk nañu joŋante bi ñu doon amal ci seen...

JAMÑAAJO : TAXAWAL NAÑU AG NDEFAR GUY LIGGÉEY AY BUNT AK I PALANTEER

Jëwriñu Ndefar gi ak Yaxantu bi, Sëriñ Géy Jóob, jiite na xewum ubbiteg ndefar...