AccueilTagsPaap Aali Jàllo

Paap Aali Jàllo

CAAROY : GËSTUKAT YA JÉBBALE NAÑU NJIITU RÉEW MI NJUREEF YI

Gëstukat yi ñu dénkoon mbirum Caaroy ak sóobare ya ñu fa bóomoon ca atum...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (16-10-2025)

XIBAAR ÑEEL YOON Téyandi nañu ràppëer bii di “10 000 problèmes” ak kii di Lamin...
spot_img

IRÃ – ISRAAYEL : XARE BAA NGAY WÉY

Xare baa ngay wéy diggante Irã ak Israayel. Ci guddig démb gi, gaawu jàpp...

SENEGAAL DÓOR NA ÀNGALTEER 3-1

Gaynde Senegaal yi fàdd nañ yoy Àngalteer ya. Ñetti bal la leen gari Senegaal...

“PENTECÔTE” 2025 : BENNOO CI NGËM, JÀPPOO CI JÀMM

Niki dibéeru démb ji, 8eelu fanu suwe 2025, la kerceni àddina sépp, rawatina yoy...

TABASKI 2025 : IBAADU YI JULLI NAÑU TAY CI ÀJJUMA JI

Ibaaduy Senegaal yi julli nañu tabaski niki tay ci alxames ji, 6i suwe 2025....

BÉSUB ARAFA

Tay ci alxames, 5eelu suwe 2025, moo yemoo ak bés bi ñuy taxaw taxawaayu...

TÀGGE : NGŨGĨ WA THIONG’O DËDDU NA

Afrig ñàkkati na kenn ci doomam yu ràññeeku yi. Wile yoon, njabootu ladab ak...

TAAXUM KAW MA MÀBB FA TUUBAA

Am taaxum kaw a màbbati. Fa Ngor (diiwaanu Ndakaaru) la am taaxum kaw njëkkoon...

MBIRUM KOPPARI COVID-19 YI : JÀPP NAÑU MANSUUR FAY

Mansuur Fay mi ngi ci guddi gu lëndëm këriis. Nde, jamono yii, Yoon dafa...

NJIITU RÉEW MI AK MOM MÓRITANI NEMMIKUJI WOON NAÑU « GTA »

Démb, ci alxemes ji, 22 me 2025, Njiitu réew mi, Basiiru Jomaay Jaxaar Fay,...

TUKKIB USMAAN SONKO FA BURKINAA FAASO

Elimaanu jëwriñ yi, Sëñ Usmaan Sonko, tukki na tay ci àjjuma ji, 16 me...

GÉEWUB WAXTAANE LÀKKI RÉEW MI

Grand Théatre bu Ndakaaru mooy amal géewub waxtaane làkki réew mi : mbir mu...

MBIRUM AAMADU (MAKI) SÀLL : WOOLU NAÑ WAALI SEKK

Mbirum Aamadu Sàll, doomu Njiitu réew ma woon (Maki Sàll), mi ngi wéy di...

Latest articles

CAAROY : GËSTUKAT YA JÉBBALE NAÑU NJIITU RÉEW MI NJUREEF YI

Gëstukat yi ñu dénkoon mbirum Caaroy ak sóobare ya ñu fa bóomoon ca atum...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (16-10-2025)

XIBAAR ÑEEL YOON Téyandi nañu ràppëer bii di “10 000 problèmes” ak kii di Lamin...

AJAA JAAL MBAAY, JAAR NA BA JÀLL

Àddina yoon la wow, ku ko xas ba dëgmal, dem rekk. Moo waral sunu...

NGUURUG SENEGAAL DAJALE NA 450i MILIYAAR

Tolluwaayu réewum Senegaal ci wàllu koom tàmbali naa ub boppu ñenn ñi. Te, dara...