Mamadu Jara

2026 : SENEGAAL A NGI SÓOBU CI SÉMB YU MAG YI

Ginnaaw bi ñu defee at ak lu teg, Càmmug Basiiru Jomaay Jaxaar Fay gee ngi waaj a song sémb yu mag yi ngir tabax réew mi. Looloo tax, ci Sémbuw Àtteb Ngurd mu 2026 mi, ñu sóoraale ci naaluw kopparal wu mag a mag....

MBIRUM SEEX TURE, GUNEG SENEGAAL GI ÑU FAAT CA GANA

Takk-deri Gana yi tàmbali nañoo lëñbët ngir ca yan anam la doomu Senegaal jii di Seex Ture faatoo ak ñan ñoo jël bakkanam. Dafa di sax, am na ku ñu duutagum baaraam, njort ne laale na ci mbir mi. Bu dee li ñeel luññutu yi,...

LI GËN A FËS CI XIBAARI BÉS BI Àjjuma 30 sàttumbar 2022

PÓLITIG Ndogali Njiitu réew mi ci Karim Wàdd ak Xalifa Sàll Kii di Sã Sarl Biyagi,...

KOOM-KOOM GI : YITTEY YITTE YI

Gaawu, 17 sàttumbar 2022 la Njiitu réew mi Maki Sàll tëral ag Nguur gu...

“ WÀDD MOO REY ARTISANAA BI, MAKI SÀLL A KO SUUL”

Senegaal dafa tollu ci jamono joo xam ne, képp ku jàngul, mënul a jot...

NJUREEFI NDAJEM RÉEWI MSGBC

Ci ndaje mi ñu amaloon ci 1eel ak 2eelu fan ci weeru Sàttumbar fii...

LI GËN A FËS CI XIBAARI BÉS BI Àjjuma 2 sàttumbar 2022

XEW-XEWU JAMONO Jëwriñ ji ñu dénk wàllum ndox mi ak cet gi fii ci Senegaal,...

NDAJEM RÉEWI MSGBC  ËLLËGU GAAS BI  CI BOPP WAXTAAN WI

Kurél gii di MSGBC te ëmb yile réew, Móritani, Senegaal, Gàmbi, Gine Bisaawoo, ak...

LI GËN A FËS CI XIBAARI BÉS BI Gaawu 27 ut 2022

PÓLITIG Péncum ndawi réew ma  Ca 12eelu fan ci weeru Sàttumbar la dépitey réew mi di...

WURUS RUSUL A DELLU NGALAM WURUSU MALI, CA LOXOY SAA-MALI

Saa-Mali yi léegi ñooy defaral seen bopp seen wurus. Liggéey boobu nag, dañ ko...

XËT YI MUJJ

2026 : SENEGAAL A NGI SÓOBU CI SÉMB YU MAG YI

Ginnaaw bi ñu defee at ak lu teg, Càmmug Basiiru Jomaay Jaxaar Fay gee...

MBIRUM SEEX TURE, GUNEG SENEGAAL GI ÑU FAAT CA GANA

Takk-deri Gana yi tàmbali nañoo lëñbët ngir ca yan anam la doomu Senegaal jii...

COKKAASU ODIA

TUKKIY NJIITU RÉEW MI

Njiitu réew mi, Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, door na tukki yu am solo ci...