Mamadu Jara

NJOMBE YI FI MAKI SÀLL BÀYYI

Démb la woon alxames, 26i pani sàttumbaar 2024, yemoo ak bés bees di fàttaliku suuxug "Bateau Le Joolaa". Bés boobii la Càmm gi tànn ngir biral njureef yu tukkee ci càmbar bi ñu doon càmbaar ndono li leen Maki Sàll ak nguuram ga woon...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (26/9/2024)

LEERALI CÀMM GI CI LIÑ FI FEKK Ci alxamesu tey jii, 26i pani sàttumbaar 2024 la Càmm gu bees gi joxe woon niki àpp ngir wax askan wi li Maki Sàll ak nguuram ga woon bàyyee. Elimaanu jëwriñ ji, Usmaan Sonko, jëwriñi koom-koom geek gog...

CNRA DOG NA SIÑAALU iTV

Ngir fàttali, CNRA dafa artu woon rajo yeek tele yi ngir ñu bañ a...

BIRAM SULEY JÓOB, MBAA DU… ?

Gor, ca wax ja. Kàddu gilee génn démb ci gémmiñi saa-senegaal yu baree bare....

NJËGU DUND BI NJIITU RÉEW MI, MAKI SÀLL, JËL NA 11i NDOGAL

Ci gaawu gii weesu, 5i fan ci nowàmbar, lees doon amal am ndaje ngir...

SÉMBUB SOROJ BU GRANDE-TORTUE Senegaal dina taxan 20 000i miliyaar ci diirub 30i at  

Bu liggéeyub soroj bi tàmbalee, Senegaal dina taxan, ci diirub 30i at, 20 000i...

GIS-GISU FMI CI ËLLËGU KOOM-KOOMU SENEGAAL

Yokkuteg dundu gi nekk di lëmbe àddina si boobu ba léegi tax na ba...

LI GËN A FËS CI XIBAARI BÉS BI Alxemes 13 oktoobar 2022

NJÀNG AK JÀNGALE  Ñàkkum ndox ca daara ju kowe jii di UADB Daara ju kowe jii...

YOMBALUG DUNDU GI, NISËRU NGUUR GI

Ci atum 2023 mii nu dëgmal, Nguur gi dafa fas yéene génne gafaka (budget)...

NDIMBALU 670 MILIYOŊ CI MBEYUM DARKASE BI

Kurél gii di DER/FJ (Délégation à l’entreprenariat rapide des femmes et des jeunes) moo...

XËT YI MUJJ

NJOMBE YI FI MAKI SÀLL BÀYYI

Démb la woon alxames, 26i pani sàttumbaar 2024, yemoo ak bés bees di fàttaliku...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (26/9/2024)

LEERALI CÀMM GI CI LIÑ FI FEKK Ci alxamesu tey jii, 26i pani sàttumbaar 2024...

KÀDDUY NJIITU REEW MI CA NDAJEM MBOOTAAYU XEET YI

Démb ci àllarba ji, Njiitu réew mi, Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, ma nga woon...

XIBAARI TÀGGAT-YARAM (25/9/2024)

Mbappe ame na gaañu-gaañu ! KilIyan Mbappe dina sori pàkk yi lu tollu ci...