Li fës

MBAY JAAG, GOR BI SENEGAAL AMEEL BOR (Xaaj bu njëkk)

Xel tëju na, xalaat dëju. Xol tooy na, bët jooy. Ndeysaan… Gaynde wàcc na liggéey....

ÑÀKK KAYITU-JUDDU GI NAG, BA KAÑ?

Ayu-bés yii weesu, yéenekaay yu bare dañoo xéy fésal ci seen xët bu njëkk...

FÀLLU SIISE FEKKI NA KOCC BARMA!

Ndekete Fàllu Siise daa bokk ca ña daamar (kamiyoŋ) ga saaraan fan yii ñu...

SÉEX BEECO CUUN : ÀTTE YÀLLAA GËN BU NIT

Altine 6eelu fan ci weeru Me, atum 2019. Bés bi ñépp doon xaar, bésub...

GÀTTAL YI – LI GËN A FÉS CI XIBAARI AYU-BÉSUG ALTINE 29 AWRIL JÀPP ALTINE 05 ME 2019

POLITIG #1eelu fan ci weeru Me Bés bii lañu jagleel liggéeykatI àddina sépp, di leen ci ...

DI BUUR, DI BUMMI

Ci gaawu bi weesu, 4eelu fan ci weeru me, la dipite yi wote sémbub...

XËT YI MUJJ

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (17/4/2025)

TERE NAÑU MANSUUR FAY MU GÉNN RÉEW MI Ay yooni yoon, Mansuur Fay mi ngi...

MBIRUM KOPPARI “FONDS FORCE COVID-19”

Mbiru “Fonds Force Covid-19” mi lëmbe na lool réew mi fan yii. Bari na...

DOKTOOR JÀLLO JÓOB : GOR CI WAX, GOR CI JËF

Bees sukkandikoo ci waatub Hippocrate, dees na gis ni balaa ngay yeyoo turu fajkat...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (15/4/2025)

LAAJ-TONTU (ELIMAANU JËWRIÑ YEEK DÉPITE YI) Démb ci altine ji, Elimaanu jëwriñ yi, Sëñ Usmaan...