Li fës

DIBÉER 24 MÀRS 2024 MOOY BÉSUB WOTE YI

Léegi leer na. Jàppal nañ wote yi ab bés. Njiitu réew mi, Maki Sàll,...

NJIITU RÉEW MI TAS NA CÀMM GI

Bees sukkandikoo ci Majambal Jaañ, Njiitu réew, Maki Sàll, tas na Càmm gi. Bi...

NDAJEM NDEYU SÀRTI RÉEW MI BAÑ NA NDOGALI WAXTAANU MAKI SÀLL WI

Ndajem Ndeyu sàrti réew mi bañ na dogal yi tukkee ci waxtaan wu mujj...

WOTEB SÉMBUB « AMNISTIE » CA NGOMBALAAN GA

Sémbub « amnisti » bi Njiitu réew mi naal mu ngi jaabaajonge réew mi. Mu nekk...

XIBAARI TÀGGAT-YARAM

DAAN NAÑ PÓOL POGBAA 4i AT YUM DUL FUTBAL Doomu Farãs ji, ndax futbalam du...

AMNISTI : LIGGÉEY BI DOOR NA

Ci altiney jii, 4 màrs 2024, lees di fénc sémbub àtte bees duppee ci...

WOTEY 2024 YI : BENNOOG TUGAL (U.E.) A NGI GËTËN MAKI SÀLL

Waa Bennoog Tugal (Union Européenne) àddooti nañ ci wotey 2024 yees war a amal...

LU BEES ÑEEL MAYMUNA NDUUR FAY

Lu bees rot na ci cong mi ñu songoon taskatu xibaar bii di Maymuna...

XËT YI MUJJ

MBIRUM DIJJE BAAJI AK FULBEER SÀMBU : YOON TUUMAAL NA SEROM BÀNJAKI « SNIPER »

Ca atum 2022 la coowal ñaari sàndarm yii di Dijje Baaji ak Fulbeer Sàmbu...

FUTBAL : DÓOR NAÑU GAYNDEY SENEGAAL YI

Gaynde Senegaal yu futbal bi ñàkk nañu joŋante bi ñu doon amal ci seen...

JAMÑAAJO : TAXAWAL NAÑU AG NDEFAR GUY LIGGÉEY AY BUNT AK I PALANTEER

Jëwriñu Ndefar gi ak Yaxantu bi, Sëriñ Géy Jóob, jiite na xewum ubbiteg ndefar...