Li fës

LUUBALUG 30I TAMNDARETI CFA CA CMS

Ka yoroo keesu kër gii di CMS (Crédit Mutuel du Sénégal) moo luubal ay...

JÉYYA CA TASET

Taset, di ab gox bu féete ca diwaanu Nooto, fa Cees. Aw tiis moo...

KASOY SENEGAAL : XIIFAL NIKI NGÀNNAAY

Ñi ñu tëj ci kaso yi, xiifal gi lañ jël def ko ngànnaayu xeex....

NGOMBLAAN GI : TAXAWU WÉET NA

Ab diir, ginnaaw ba Ngomblaan gi tëjee woon ay buntam, tijjiwaat na leen ci...

MBIRI USMAAN SONKO : UMS DUGG NA CI COOW LI

Ginnaaw bi àttekat bi tirbinaalu Sigicoor jële ndogalu bindaat Usmaan Sonko ci këyitug wote...

PALESTIN – ISRAAYEL : KU TOOÑ ?

Fan yii, Palestin ak Israayel ñu ngi sànnantey mbéll, sóobu cib xare bob, bim...

TIRBINAALU SIGICOOR DUGALAAT NA USMAAN SONKO CI KËYITUG WOTE YI

« Am nanu ndam ! Àttekat bi santaane na ñu bindaat Usmaan Sonko ci këyitug wote...

MAKI SÀLL TABB NA CÀMM GU YEES

Fanweeri jëwriñ ak juróom-ñeent la Njiitu réew mi tànn ngir ñu àggali liggéey bi...

XËT YI MUJJ

KUBALI GALAG YI : NGUUR GI DAJALE NA 3 000IY MILIYAAR

Nguur gi siiwal na caabalug doxal ñeel nafa gi ci juróom-ñeenti weer yi njëkk...

MBIRUM DIJJE BAAJI AK FULBEER SÀMBU : YOON TUUMAAL NA SEROM BÀNJAKI « SNIPER »

Ca atum 2022 la coowal ñaari sàndarm yii di Dijje Baaji ak Fulbeer Sàmbu...

FUTBAL : DÓOR NAÑU GAYNDEY SENEGAAL YI

Gaynde Senegaal yu futbal bi ñàkk nañu joŋante bi ñu doon amal ci seen...

JAMÑAAJO : TAXAWAL NAÑU AG NDEFAR GUY LIGGÉEY AY BUNT AK I PALANTEER

Jëwriñu Ndefar gi ak Yaxantu bi, Sëriñ Géy Jóob, jiite na xewum ubbiteg ndefar...