Maam Usmaan Si Gómis

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (26/6/2025)

TUKKIB NJIITU RÉEW MI FA ESPAAÑ Bu yàggul dara la Njiitu réew mi, Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, jóge fa ndajem CEDEAO ma. Balaa yàgg, dina amalaat beneen tukki. Wii yoon moom day génn kembaaru Afrig gi. Ndax, ma nga jëm fa Tugal, fa réewum Espaañ....

“BANQUE MONDIALE” LEBAL NA SENEGAAL 65i MILIYAARI CFA

Ci talaatay démb ji la "Banque mondiale" siiwal ne nangu na a lebal Senegaal koppar yu tollu ci 115i miliyoŋ ciy dolaar, yemook 65i miliyaari CFA. Bor boobu, li mu ko duggee mooy dooleel caytug koppari bokkeef gi te yokk anam yi ñuy dajalee...

KUPPEG ÀDDINA GEES JAGLEEL U17 FA ENDONESI

Tànnees na fukk ak benni ndaw yi war a teewal Senegaal fa Endonesi ñeel...

XIBAARI TÀGGAT-YARAM

KUPPEG ÀDDINA U17 2023 Ndawi Senegaal yaa ngi ci waajtaayu kuppeg àddina si ñu dëgmal...

JOŊANTEB XARITOO : SENEGAAL DÓOR NA KAMERUN 1-0

Gayndey kuppe yi dóor nañ Kamerun 1-0. Tey ci altine ji lañ doon amal...

XIBAARI TAGGAT-YARAM (1/10/2023)

KUPPEG ÀDDINA WAY-LUU YI (MUUMA YI) Bàyyeesu leen xel, waaye way-luu (muuma) yi teewal Senegaal...

XIBAARI TÀGGAT-YARAM (18/9/2023)

WAA LORIENT YI SARGAL NAÑU BENJAMIN MENDY Benjamin Mendy duggaat na démb ci pàkkub futbal,...

XIBAARI TÀGGAT-YARAM (3/9/2023)

SAALIF KEYTA KUPPEKATU MALI BA WOON GAAÑU NA Ci gaawug démb ji, 2 sàttumbaar 2023,...

XIBAARI TÀGGAT-YARAM

LIGUE DES CHAMPIONS 2024-2025 Waa UEFA amal nañu ay coppite yoy, dañuy yokk limatu ekib...

XIBAARI TÀGGAT-YARAM

Real Madrid a ngi wër góol bu bees Thibault Courtois, góolu Real Madrid bi,  dafa...

XËT YI MUJJ

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (26/6/2025)

TUKKIB NJIITU RÉEW MI FA ESPAAÑ Bu yàggul dara la Njiitu réew mi, Basiiru Jomaay...

“BANQUE MONDIALE” LEBAL NA SENEGAAL 65i MILIYAARI CFA

Ci talaatay démb ji la "Banque mondiale" siiwal ne nangu na a lebal Senegaal...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (24/6/2025)

NGURD CÀMM GI CI ÑETTI WEER YI JIITU CI ATUM 2025 MI Jëwriñu ngurd meek...

TUKKIB ELIMAANU JËWRIÑ YI FA RÉEWUM SIIN

Àjjuma jii weesu la elimaanu jëwriñ yi, Usmaan Sonko, dooroon ab tukkeem fa bitim-réew....