HomeTagsNdey Koddu Faal

Ndey Koddu Faal

XIBAARI TÀGGAT-YARAM (3/12/2023)

COOWAL CAN LI Afrig moom, dafa mel ni ndeyam liggéeyul. Saa bu CAN bi jubsee,...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (3/12/2023)

Pólitig Ëttu àttewaay bu mag bi gàntal na neenal-àtte bi layookati sonko yi sàkku woon...
spot_img

SAALIW MBAY : NDÀND FAAL, KËR MADAM (1/2)

Bërki-démb, ci gaawu gi (21eelu oktoobar 2023), lañ doon aajar téere Porofesëer Saaliw Mbay...

GÀMMU GI

Weeru Gàmmu La Buur Yàlla taamu Ngir gane àddina Yonent bi Yàlla def mu gën ci mbindeef...

KIGALI

KIGALI Kigali, soo fay doxantu Sa xol day sedd doo gis loo  ñaxtu Nga naw ci saa...

SËRIÑ SAALIW TURE WÀCC NA

Sëriñ Saaliw Ture mi toogaloon xalifa Murid yi ca Kees a wàcc liggéey guddig...

DABBAAX : BAAX NGIR YÀLLA, BAAX CI SENEGAAL

Senegaal, ci sunu aada, bu ñu tuddee doom, dañu baaxoo di ñaan : Yal na...

SËÑ BÀMBA

Sëñ Bàmba Kéemaan la Dem ba ñëw war a sant ci ñibbisi gi Di sant Boroom bi ci dem...

50eelu LËLU CESTI : 33I TASKATI XIBAAR YU BEES

Barki-démb, ci alxames ji (25eelu me 2023) la CESTI doon jox seen lijaasa 5i...

POROFESËER PENDA MBÓW : « MËSUMA ÀND CI YEMOOG GÓOR AK JIGÉEN (« LOI SUR LA PARITÉ ») »

Bañ koy wote ci jamonoy Njiitu réew ma woon, Abdulaay Wàdd, soxna Penda kesee...

23 AWRIL, BÉSUB TÉERE AK ÀQI BINDKAT BI

Mbootaayu Xeet yi ñeel njàng, xarala ak mbatiit (UNESCO) moo tànn bésub 23i awril,...

7 MÀRS WALLA 8 MÀRS ? BEY CI SA WEWU TÀNK…

Juróom-ñetteelu fan ci weeru màrs la xel yépp di dem ci jigéen ñi, ndax...

LÀMMIÑ WEES NÀMP

21eelu féwaryee lañ jagleel ci àddina sépp bésu làmmiñ wi nga nàmp. Xalaat bu...

KEN NDÓOY « ÑÀKK NA BAKKANAM »

Bindal sargal ku génn àddina, damay koy def. Waaye de, lu ma diis la,...

Latest articles

XIBAARI TÀGGAT-YARAM (3/12/2023)

COOWAL CAN LI Afrig moom, dafa mel ni ndeyam liggéeyul. Saa bu CAN bi jubsee,...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (3/12/2023)

Pólitig Ëttu àttewaay bu mag bi gàntal na neenal-àtte bi layookati sonko yi sàkku woon...

ËTTU ÀTTEWAAY BU MAG BI : NJIIT LA GÀNTAL NA NEENAL-ÀTTE BU LAYOOKATI USMAAN SONKO

Ëttu àttewaay bu mag bi gàntal na neenal-àtte bi layookati Usmaan Sonko yi dugaloon....

LI GËN A FË CI XIBAARI BÉS BI (1/12/2023)

JËWRIÑU NGURD MI JOXE NA KÀDDOOM Démb la Ngomblaan gi doon jeexal ndaje yi mu...