AccueilTagsNjuga Gay

Njuga Gay

TUKKIB NJIITU RÉEW MI FA QATAAR

Njiitu réew mi, Sëñ Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, ma nga tay fa réewum Qataar....

CAMPEEF / NGOMBLAAN GI : TAXAWAL NAÑU PEKK GU YEES GI

Ginnaaw bi ñu falee dépite Maalig Njaay ci boppu Ngomblaan gu yees gi, sampees...
spot_img

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (3/12/2024)

CAAROY 44 : NJIITU RÉEW MI JËL NAY NDOGAL Barki-démb ci dibéer ji lañu doon màggal...

CAAROY 44

Ëllëg ci dibéer ji, 1 fan ci weeru desàmbar, dinañu màggal fi Senegaal bésub...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (26/11/2024)

NJËGU GERTE GI  Càmm gi siiwal na njëgu gerte gi. Tay, ci ndajem jewriñ mees...

CPI JÁPPLU NA BENYAMIN NETANYAHOU

Ëttu àttewaay bii di CPI (Cour Pénale Internationale, fa mbaxana doone benn fi àddina...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (18/11/2024)

WOTE YI Limu wotekat yi bindu ci këyitu wote gi mi ngi tollu ci 7 300 000iy...

WOTEY NGOMBLAAN GI : TAXAW-SEETLU YI NJËKK

Njureefi wotey Ngomblaan yi ñoo ngi tàmbali di génn, rawatina fa bitim-réew ak réew...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (12/11/2024)

WÉR-GI-YARAM : COMES BANK NA LOXOOM Fajkat yi bokk ci kurél gii di COMES (Collectif des...

TUKKITE NJIITU RÉEW MI FA RIYAAT

Njiitu réew mi, Sëñ Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, bàyyeekoo na fi réew mi démb...

SÉMBUW NDEFARUG DAAMARI SÓOBARE

Dees na samp ndefarug daamari sóobare fi réew mi. Xibaar la bu tukkee ci...

ETAASINI : DONALD TRUMP FALUWAAT NA

Ki fi nekkoon Njiitu réewum Etaasini, Donald Trump (20 sãwiyee 2017 ba 20 sãwiyee...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (5/11/2024)

KADDUY NJIITU RÉEW MI Njiitu réew mi, Sëñ Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, yékkati nay kàddu...

MBIRUM KAASAMÃS

Ci àjjuma jee weesu, magum jëwriñ yi, Usmaan Sonko àddu woon na ci téere...

Latest articles

TUKKIB NJIITU RÉEW MI FA QATAAR

Njiitu réew mi, Sëñ Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, ma nga tay fa réewum Qataar....

CAMPEEF / NGOMBLAAN GI : TAXAWAL NAÑU PEKK GU YEES GI

Ginnaaw bi ñu falee dépite Maalig Njaay ci boppu Ngomblaan gu yees gi, sampees...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (5/12/2024)

LIGGÉEY BA DOOR NA FA NGOMBLAAN GA Altine jii weesu lañu ubbi fukk ak juróomeelu...

NDAJEM JËWRIÑ YI

Njiitu réew mi, Sëñ Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, jiite na ndajem jëwriñ yi barki-démb...