AccueilTagsPaap Aali Jàllo

Paap Aali Jàllo

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (6/2/2025)

LIMUB SAABALUKAAY YI SÀMMONTE AK SÀRT YI Sànq ci bëccëg lañu siiwal limub saabalukaay yi...

NJÀNG AK NJÀNGALE : “GRAND PRIX DU CHEF DE L’ÉTAT”

Jàngalekat bii di Baara Mbeng moo jël neexal bii ñuy dippe "Grand Prix du...
spot_img

NDÀMPAAYUL WAY-LORUY XEW-XEWI 2021-2024

Jëwriñu Njaboot gi ak Ndimbal yi, Maymuna Jéey, biral na ndogal yu yees yi...

NDAJEM JËWRIÑ YI (29/1/2025)

Nees ko tàmm a defe ayu-bés bu nekk fa Njénde la, amal nañu ci...

CONGUM GOMA FA KONGO RDC

Askanuw Goma dootuñu fàtte altiney tay jii, 27i fani sãwiyee 2025. Nde, ci fitna...

NGOMBLAAN : DINDI NAÑU MBALAANU KIIRAAYU FARBA NGOM

Dépite yi dindi nañu mbalaanu kiiraayu Farba Ngom ci àjjumay tay jii, 24i sãwiyee...

NDAJEM JËWRIÑ YI : ÑEENTI JIITUWAAYI NJIITU RÉEW MI

Ci àllarbay démb ji, 22i fani sãwiyee 2025, lees doon amal ñeentelu ndajem jëwriñ...

NJËLBEENI NDOGALI DONALD TRUMP

Démb lees doon amal palug Donald Trump niki ñeen-fukk ak juróom-ñaareelu (47eelu) Njiitu Réewum...

LI GËN A FËS CI XIBAARI BÉS BI (17/1/2025)

ÑËWUB NJIITU RÉEWUM GANA FI SENEGAAL Tay ci ngoon la fi Njiitu réewum Gana ñëw...

DÉGGOOB DAKKAL XEEX DIGGANTE ISRAAYEL AK HAMAS

Nguuru Israayel ak waa sóobarey Hamas yi (Palestin) am nañu déggoob dakkal xeex bi...

LI GËN A FËS CI XIBAARI BÉS BI (15/1/2025)

NDAJEM JËWRIÑ YI (15/1/2024) Ndogal yi tukkee ci ndajem jëwriñ mu tay mi : Dees...

USMAAN SONKO TONTU NA EMMANUEL MACRON

Tontu du forox naam, waaye mën na booy i nopp. Bu yeboo seet ba...

KÀDDUY NJIITU RÉEW MI CI AT MU BEES MI

Ci neexitalu atum 2024 mi, Njiitu Réew mi, Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, biral na...

NJIITU RÉEW MI DÀQ NA SÉEX UMAR JAAÑ

Njiitu réew mi, Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, dàq na Séex Umar Jaañ. Moom, Séex...

Latest articles

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (6/2/2025)

LIMUB SAABALUKAAY YI SÀMMONTE AK SÀRT YI Sànq ci bëccëg lañu siiwal limub saabalukaay yi...

NJÀNG AK NJÀNGALE : “GRAND PRIX DU CHEF DE L’ÉTAT”

Jàngalekat bii di Baara Mbeng moo jël neexal bii ñuy dippe "Grand Prix du...

YEESALUG NGOMBLAAN GI : EL MAALIG SUMB NA LIGGÉEY BI

Démb ci guddi, tele TFM dawal na laaj-tontu bi Njiitul Ngomblaan gi, El Maalig...

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (4/2/2025)

SÉMBUW JOTALE DËKKI KOW YI AK NDOX MU SELL Nguur gi seqi na ñaareelu jéego...