Gis-Gis

LU ÑUY XAAR CI JÀNGALE LÀMMIÑI RÉEW MI ?

Bi Senegaal moomee boppam ba tey, bare na ay nguur yu fi jaar ak...

FÀLLU SIISE FEKKI NA KOCC BARMA!

Ndekete Fàllu Siise daa bokk ca ña daamar (kamiyoŋ) ga saaraan fan yii ñu...

SÉEX BEECO CUUN : ÀTTE YÀLLAA GËN BU NIT

Altine 6eelu fan ci weeru Me, atum 2019. Bés bi ñépp doon xaar, bésub...

DI BUUR, DI BUMMI

Ci gaawu bi weesu, 4eelu fan ci weeru me, la dipite yi wote sémbub...

MBARA-WÀCC DOOMI-GAYNDE NJAAY YI !

Sunu gaynde yi amagul ñaar-fukki at wone nañu njàmbaar fale ca Niseer, nga xam...

AY DU YEM CI BOPPU BOROOM

Senegaal, jamono ji ñu tollu nii dafa mel ni nekk doomu– réew mi rekk...

XEESAL WALLA XEEB SA BOPP?

XEESAL WALLA XEEB SA BOPP ? Kañ la jigéeni Senegaal yi tàmbalee xeesal ? Fanweeri...

ARAM FAAL, SUNU SÉEX ANTA JÓOB BU JIGÉEN…

Talaata jii weesu di 23 ci weeru awril la Mbootaayu-Xeet yi jagleel bépp teere...

XËT YI MUJJ

FUTBAL : FSF ÀDDU NA CI MBIRU ISMAYLA SAKOB

Keroog, ci àjjuma jii weesu, la Paab Caw biral toftaleg gayndey kuppe yi. Moom...

TAKKU WALLU BËGGUL SONKO BOKK

Démb, ci altine ji, la waa DGE (Direction Générale des Elections) siiwal toftale yi....

LI GËN A FÉS CI XIBAARI BÉS BI (7/10/2024)

KÀDDUY NJIITU RÉEW MI ÑEEL FMI Njiitu réew mi, Sëñ Basiiru Jomaay Jaxaar Fay, rafetlu...

WOTEY NGOMBLAAN YEES RANDALSI : DGE SIIWAL NA 41 TOFTALE

Kurél gu mag guy saytu wote yi fi Senegaal, Direction générale des élections (DGE),...